Thể loại vote được nhiều lần

(¯`'♥.¸♥Goo Hye Sun Viet Nam Fan Club♥ ¸.♥'´¯)

actress ♥ director ♥, ♪ composer ♥ writer ♫ singer ♥ artist
Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

Bài gửi sau cùng
Bài gửiNgười gửiThời gian
[�] gửi người con gái tôi yêu Thu Aug 26, 2010 1:51 pm
[�] Nghe Online Bài "Brown Color Hair" của Goo Hye Sun Wed Jun 16, 2010 2:38 pm
[�] Dowload Chọn Bài "Bài Brown Color Hair" của Goo Hye Sun (MP3) Wed Jun 16, 2010 2:23 pm
[�] Ji Yeon Family in VN xin đổi logo Fri Jun 11, 2010 6:14 pm
[�] »-(¯`v´¯)-»ONLY KEY VN »-(¯`v´¯)-» xin liên kết! (-Done-) Wed Jun 09, 2010 8:19 pm
[�] UKISSME FAMILY xin liên kết (Done) Thu May 27, 2010 11:04 am
[�] Tae Min VN xin được liên kết (Done) Wed May 19, 2010 8:48 pm
[�] Progirls 4r xin liên kết Wed May 05, 2010 6:11 pm
[�] DBSJ - heaven xin liên kết Wed Apr 14, 2010 8:10 pm
[�] Anjell Vn Fanclub xin được liên kết Mon Mar 15, 2010 5:17 pm
[�] Trợ giúp - Tư Vấn - Hỏi Đáp Sun Mar 07, 2010 2:10 pm

Share | 
 

 Thể loại vote được nhiều lần

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
cavang12
(¯`•♥ I ♥ Goo Hye Sun♥•´¯)

Tùng Chíp Nhỏ

(¯`•♥  I ♥ Goo Hye Sun♥•´¯)Tùng Chíp Nhỏ
avatar

Tổng số bài gửi : 4774
Join date : 28/11/2009

Bài gửiTiêu đề: Thể loại vote được nhiều lần   Tue Dec 15, 2009 12:20 am

http://doramaniacas.blogspot.com/2009/12/p...ctriz-2009.html

1 ngày có thể vote bao nhiêu cũng được cứ vote xong thoat ra vào lại là được vote .GHS fighting

_________________
Về Đầu Trang Go down
Xem lý lịch thành viên http://goohyesunvn.do-talk.com
 

Thể loại vote được nhiều lần

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Permissions in this forum:Bạn không có quyền trả lời bài viết
(¯`'♥.¸♥Goo Hye Sun Viet Nam Fan Club♥ ¸.♥'´¯) :: Các thê loại vote cho Sun năm 2009-
 Follow me at TwitterMaxF Movies FeedburnerRss  Add to Digg Add to Technorati Add to Delicious Add to Reddit Add to Yahoo Add to Google Add to Facebook Add to Twitter Add to FriendfeedAdd to Stumbleupon Add to Blinklist Add to Live Add to Slashdot Buzz Up